Mamamy - nhãn hàng Top 1 ngành hàng chăm sóc trẻ (hiện sản phẩm Khăn giấy ướt đang chiếm thị phần lớn nhất 33.8% theo số liệu thống kê đo lường của AC Nielsen 2017, đè bẹp cả hàng ngoại nhập).
JD cụ thể:
1. Vị trí làm việc :
Nhân viên nội dung thuộc phòng Marketing (viết nội dung website - chủ yếu bài chuẩn SEO, viết mô tả sản phẩm, viết kịch bản Clip, PR báo chí và nội dung trên các ấn phẩm truyền thông).
2. Về công ty :
+ Công ty chủ quản: DHTI - https://dhti.vn/
+ Nhãn chính: https://mamamy.vn/ - https://www.facebook.com/mamamy.babygoodgoods/
Nếu bạn search từ khóa "vùng đất tò mò của mamamy" sẽ hiện lên rất nhiều link báo nói về sản phẩm này - Đây không đơn giản là sự kiện, mà là một sản phẩm tinh thần, thể hiện rõ nét tính cách dẫn dắt, văn minh và tích cực của một thương hiệu Việt chỉ chuyên tâm làm ra những thứ "tử tế" - chăm sóc đúng nghĩa cho bà mẹ và trẻ em.
Đọc thêm về concept Vùng Đất Tò Mò tại đây: https://mamamy.vn/vung-dat-mo/
3. Về chế độ đãi ngộ và môi trường làm việc
+ Lương: thỏa thuận theo năng lực (min 7 triệu/ 1 tháng).
+ Địa điểm làm việc: 27 Phó Đức Chính, P Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội - khu này đồ ăn ngon và phong cảnh đặc biệt hữu tình.
+ Du lịch và coaching cho nhân viên: 1 lần/ 1 năm.
+ Thưởng hàng quý nếu đạt KPI.
+ Được mua hàng công ty là các sản phẩm chăm sóc bé an toàn, chất lượng với giá ưu đãi.
+ Môi trường làm việc phù hợp với người làm việc chủ động, biết quản lý công việc và thời gian, dồi dào cơ hội thăng tiến.
4. Yêu cầu ứng viên đáp ứng tiêu chí sau :
+ Thái độ là quan trọng nhất - Bạn tuyệt đối là người ham học hỏi, thích đào sâu khổ luyện.
+ Chăm chỉ, tò mò muốn giải đáp triệt để mọi thứ, kiên nhẫn, duy mỹ và cầu toàn là điều kiện đủ. Có tư duy ngôn ngữ và cái tôi giữ vừa đủ dùng là điều kiện cần.
+ Biết thiết kế đồ họa là một lợi thế.
+ Yêu nước và yêu tiếng Việt là một lợi thế.
+ Ưu tiên những bạn học khoa Marketing tại ĐH Kinh Tế Quốc Dân, ĐH Thương Mại, Học viện Báo Chí và tuyên truyền...Bạn nào học trái ngành nhưng nỗ lực tìm hiểu về Marketing cơ bản cũng oke.
Bạn nào có nhu cầu tìm một chỗ làm ổn định, muốn đi đường dài và hoàn thiện kỹ năng tư duy ngôn ngữ của bản thân thì hãy giúp mình trả lời câu hỏi trong biểu mẫu sau - đây là bước lọc 1: https://bit.ly/2L7xI2u
Nếu thấy bạn nào phù hợp bên công ty sẽ trực tiếp liên hệ và hẹn lịch phỏng vấn nhé!